ซื้อนมผิดสูตร

ขอสอบถามเเม่ๆหน่อยพอดีให้น้องกินนมs26สูตร1 ตอนเเรกน้องกินปกติทุกอย่างถ่ายปกติล้ะทีนี้เเม่ซื้อนมs26เเต่ยิบมาผิดสูตรเเล้วน้องเหมือนมีอาการถ่ายยากเเหวะนมร้องไห้งอเเงเเม่เลยไปค้นดูในกูเกิ้ลลูกมีอาการคล้ายจะไม่ถูกกับนมที่กินเเม่ซื้อให้ใหม่เเต่ก่ยังซื้อนมs26เเต่เปนสูตร1เเต่น้องก่ยังมีอาการเดิมอยู่เเบบนี้เรียกว่าน้องไม่ถูกกับนมผงs26ใช่มั้ยคะเเล้วเเม่ควรเปลี่ยนนมให้น้องมั้ย#ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #เเม่มือใหม่ค่ะ

1 Trả lời

ควรเปลี่ยนค่ะ