สอบถามหน่อยค่ะ

ขอสอบถามหน่อยนะคะคือตอนนี้ เราอายุครรภ์ได้ 34สัปดาห์6วัน กินอะไรไม่ค่อยได้เลยอาเจียนออกหมด ไปหาหมอแล้วได้แอดมิทนอนโรงพยาบาลไป3คืนเพราะเกี่ยวกับกระเพาะ อาการก็ดีขึ้นก็ได้กลับบ้าน แต่สักพักอาการก็เป็นต่อ ทั้งที่เราก็กินยาตามที่หมอให้ อาหารเราก็กินตามที่หมอสั่ง แต่ก็ยังอาเจียนเหมือนเดิมอาเจียนจนขมเลย ทรมานมากเราไม่รู้ว่าแพ้ท้องไหมหรือเป็นอะไรกันแน่ใครพอทราขสาเหตุช่วยชี้แนะให้หน่อยนะคะ#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

2 Các câu trả lời
Influencer của TAP

แพ้ท้องค่ะ