มีเลือดออก

ขอสอบถามหน่อยค่ะแม่ๆ พอดีตอนนี้ตั้งครรภ์ได้ 29วีค+6 แล้วอยู่ๆก็มีเลือดออกค่ะ แต่เป็นเลือดสีน้ำตาลนะคะ แล้วก็มีลักษณะเหมือนเวลาเราเป็นตกขาวอะค่ะ เป็นยืดๆเมือกๆออกมากับเลือดด้วย แต่ใช้เครื่องฟังเสียงหัวใจแล้ว น้องหัวใจเต้นปกติ แล้วก็ยังดิ้นปกติค่ะ แล้วก็ไม่มีอาการปวดท้องหรืออะไรเลยค่ะ แล้วก็ไม่ได้เลือดออกเพิ่มแล้วค่ะแบบนี้เกิดได้จากสาเหตุอะไรบ้างคะ วันที่2นี้ก็จะไปหาหมอแล้วค่ะ หมอนัดพอดี #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ท้องแรกค่ะ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

Hãy là người đầu tiên trả lời