ประจำเดือนไม่มา 12 วัน แม่ๆช่วยดูหน่อยน่ะค่ะ ว่าเห็นขีดจางใหม🙏🏻🥺

ประจำเดือนไม่มา 12 วัน แม่ๆช่วยดูหน่อยน่ะค่ะ ว่าเห็นขีดจางใหม🙏🏻🥺
20 Các câu trả lời

แนะนำโรงพยาบาลเลยจร้าของเราคาดเคลื่อนแค่ 5 วันซื้อที่ตรวจมาตรวจไม่ขึ้นบ้างขึ้นบ้างเราเลยไปตรวจเรียบร้อยจร้า..ทะลุยาคุม

2y trước

บ้านนี้ฉีดยาคุม เพราะ ลูกคนแรก 10 เดือนกว่าๆเอง

ถ้า 10 วันจะเข้มแล้วนะคะแม่ นี่ประจำเดือนขาด10วัน เข้มเลยค่ะ ก่อนหน้านี้5วัน ก็ขึ้นแล้วค่ะ จางแต่มองเห็นอยู่ค่ะ ท้อง3ค่ะ

Post reply image
2y trước

นี่ตอนประจำเดือนขาด5วันค่ะ

Post reply image

รอตรวจอีกรอบตอนเช้าค่ะ จางแค่ไหนก็ท้องค่ะ บ้านนี้ ปจด.เลื่อน2วันตรวจช่วง11โมง2ขีดเข้มเลย

เเนะนำให้ใช้ชุดตรวจเเบบจุ่มนะคะเเล้วให้ตรวจฉี่เเรกหลังตื่นนอนค่ะอาจจะชัดกว่านี้

ลองเปลี่ยนยี่ห้อที่ตรวจดูค่ะเอาแบบจุ่มหรือแบบฉี่ผ่านและตรวจฉี่แรกตอนเช้าค่ะ

ท้อง100% เพราะเป็นแบบนี้เหมือนกันคะ หมอบอกว่า จะจางมาก จางน้อย ก็ท้องหากขึ้น 2 ขีด

12 วัน ยังตรวจไม่เจอค่ะ เพราะเราเคยตรวจขึ้นขีดเดียว รออีกซัก 14 วันนะคะ

เห็น2ขีดจางๆอะค่ะแม่ แต่ถ้าอยากแน่ใจฉี่แรกตอนเช้านะแม่ขึ้นชัดมาก

ของเราตรวจตอนประจำเดือนขาด3วัน ขึ้นขีดจางๆ ตอนนี้6วีคแล้วค่ะแม่

เห็นค่ะ อยากให้ชัดกว่านี้รออีกสักอาทิตย์นึงก็ได้ค่ะ ทำใจให้สบาย

2y trước

ขอบคุณค่ะคุณแม่