โรคหัวใจของแม่

ขอนอกเรื่องนะค่ะ สอบถามแม่ๆหน่อยค่ะ ไครมีความรู้เรื่องโรคหัวใจ คือเราไม่รู้ว่าเราเป็นโรคหัวใจมั้ย เราไม่เคยถามหมอ ไม่เคยตรวจ แต่เราเหนื่อยง่าย หน้ามืด และตอนยุป.3 หมอฟังเสียงหัวใจเราก่อนฉีดยา แล้วมีเพื่อนมาบอกว่าเราเป้นโรคหัวใจ และเราก็หัวใจเต้นแรงด้วย เพราะตอนจะฉีดยาเรากลัวเข็ม เราไม่รุ้ว่าเพื่อนแกล้งมั้ย คือเรากลัว55 พอไปหาหมอแล้วหมอถามว่าเป้นโรคอะไรมั้ยเราก็บอกว่าไม่ เราต้องไปตรวจใช่มั้ยค่ะ คือเราสับสนค่ะ และช่วงนี้ก็เหนื่อยง่ายหายใจไม่ต่อยออก เพลียๆ กน้ามืด ไม่รุ้ว่าเป็นเพราะท้องรึเปล่า แต่เราคิดมากค่ะ😅😅😅 #ขอถามนอกเรื่องนะคะ #ขอบคณุสำหรับคำตอบนะคะ

2 Các câu trả lời

ไปตรวจเลยจ้า