ทีมกันยา ลูกสาว

ขอดูท้องแม่ๆหน่อยค่ะว่าใหญ่แค่ไหนกันแล้ว บ้านนี้ได้21วีคอยากแตกแล้วค่ะ เริ่มอึดอัด นอนลำบาก😅น้ำหนักแม่จาก52 ตอนนี้ขึ้นมา57😆 ##ลูกสาว #ท้องแรก

ทีมกันยา ลูกสาว
42 Các câu trả lời

บ้านนนี้ได้ลูกสาวค่ะ24วีคแล้ว น้ำหนักก่อนท้อง51แต่ตอนท้อง3เดือนแรกแพ้ท้องหนักมากลดเหลือ48ตอนนี้ขึนมา54แล้ว ท้องแรกค่ะท้องไม่ออกเลย ใส่เสื้อตัวใหญ่หน่อยก็ไม่เห็นท้องเลยค่ะ กำหนดคลอด3กันยายนค่ะ😂😅🥰

21weekเท่ากันเลยค่ะลูกสาว น้ำหนักแม่จาก52ตอนนี้56 น้ำหนักลูกเพิ่งไปซาวด์มา 416 กรัมค่ะ ตอนนี้ยังชิวๆไม่ค่อยอึดอัดเท่าไหร่ค่ะ สู้ๆนะค่ะคุณแม่ใกล้ๆแล้ว

Thành viên VIP

บ้านนี้ท้อง 3 แล้วค่ะ แต่น้ำหนักไม่ขึ้นเลย พยาบาลแซวว่าลดน้ำหนักเหรอ🤣🤣ก่อนท้อง 78 ตอนนี้ 20week+3day ก็เท่าเดิม ยังไม่รู้เพศเลย

Post reply image
Influencer của TAP

บ้านนี้ทีมกันยา 24วีคค่ะ ลูกสาว ขนาดท้องใกล้เคียงกันค่ะ ของเราท้องสอง เดินเยอะๆจะปวดหน่วงมากๆค่ะ นน จาก 48 ขึ้นมา 51ค่ะ

1y trước

เหมือนกันค่ะแม่ เดินเยอะไม่ได้เลย

21 สัปดาห์ เท่ากันค่ะ น้ำหนักจาก 54 มา59 แล้วค่ะ ตอนนี้ กินเยอะ กินเก่ง แต่ก็อิ่มจนแน่น น้องดิ้นด้วยค่ะทุกวัน😊

บ้านนี้ 22 week ค่ะ เริ่มดิ้นเก่งแล้วค่ะ ดิ้นบ่อยมาก นน.ก่อนท้อง 45 ตอนนี้ 56 แล้วค่ะ กำหนดคลอด 27 กันยา ลูกสาวค่ะ

1y trước

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะแม่ 🥰

บ้านนี้ 21 วีค ผช ค่ะ ยังรู้สึกแค่ติด ไม่รู้สึกว่าดิ้นแบบคนอื่นเลยค่ะ ปกติน้ำหนัก 48 ชั่งเมื่อเช้า 52 เลยค่ะ 🤣

1y trước

เดี๋ยวน้องก็ดิ้นค่ะแม่ เตรียมบันเทิง🤣🤣🤣

บ้านนี้ได้ลูกชาย 23w แล้วท้องยังไม่ออกเลยค่ะจาก52มา56 ก็แบกลูกชายมาวิลัยด้วยเลยค่ะยังชิวๆยุเลย

1y trước

บ้านนี้กินทุก ชม กินข้าววันละ4-5รอบเลยค่ะแม่ กินทุกอย่าง ดีที่อาจารย์เข้าใจ. ตอนนี้ท้องกะลังเริ่มออกเช่นกันค่ะแม่

ทีมกันยายนค่ะได้ลูกชายค่ะ คลอด24กันยายนค่ะท้องก็ใหญ่อยู่นะค่ะน้ำหนักขึ้นทีละนิดค่ะ

บ้านนี้29week+3dayนํ้าหนักก่อนท้อง65 รู้ว่าท้องแพ้ท้อง59ตอนนี้หนัก61.9คะแม่ กำหนดคลอด30กันยาคะ