แม่ที่คลอดเดือนตุลาคม

ขอดูท้องคุณแม่ที่คลอด เดือนตุลาคม หน่อยจ้า กี่ week กันแล้ว ได้ลูกสาว ลูกชายกันค่ะ 25 week กำหนดคลอด 1ตุลา ได้ลูกชายจ้า?

แม่ที่คลอดเดือนตุลาคม
60 Các câu trả lời

18 ตุลา หมอคนแรกซาวน์เจอจู๋บอกชาย หมอประจำเราซาวน์ไม่เจอจู๋ที่หว่างขาบอกหญิง รอลุ้นอยู่เลยค่ะ

Post reply image

22w กำหนด23ต.ค. ค่ะ ผช. พุ่งนี้หมอนัดซาวด์ดูความผิดปกติ ลุ้นจังเลยค่ะ ขอให้ครบสมบูรณ์ด้วยเถอะ😊

5y trước

ขอบคุนค่ะแม่ 😊

แม่บ้านนี้24wท้องไม่โต. เมิ่ล มีพุงเลยค้ะ ไม่มีคนทักว่าท้องเรย 555 ท้องแรก 10ตุลาคมค่ะ

Thành viên VIP

21วีค กำหนดผ่า 25ตุลาค้าบ อยากได้ผญ แต่ตอนนี้ยังไม่ทราบเพศเพราะน้องดิ้นตอนซาว

5y trước

อยาก ผญ เหมือนกันค่ะ แต่ได้ ผช 🤣

22W. กำหนดคลอด27ต. ค. ซาว2รอบแร้วก็ยังไม่เหนเพศจ้า. หมอบอกน้องหนีบไว้มากๆ

5y trước

บ้านนี้22w+5 แร้วค่ะเเม่เเต่กำหนดคลอด4กุมภาเเม่เรยกังวลนิดหน่อยเพราะตอนนี้ยังม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะชื่อลูกกะยังไม่ได้คิดเรยค่ะเเม่

บ้านนี้ 27 ตุลาคม ลูกชายค่ะ ตอนนี้ 37 วีคแล้วค่ะพ่อเห่อหนักมาก

ของเรา ปลายเดือนตุลาเลยค่ะ ตอนนี้ 21 week แล้ว ได้ผช.ค่ะ

23w5วันค่ะโตได้แค่นี้เองกำหนดคลอด14ต.ค. เพศชายจ้า

คุณแม่คลอดแล้วหรอค่ะ แค่25วีค ขอวเรา28+2วีคคลอด28ธันวาค่ะ

5y trước

โพสนานแล้วค่ะ ปัจจุบันคลอดน้องได้9วันค่ะ

22w คะ กำหนดคลอด 22 ต.ค. จ้ายังไม่รู้เพศคะรอลุ้นคะ😁😁😁