รบกวนแม่ๆแต่ละบ้านแนะนำคอกกั้นหน่อยค่ะ ราคาไม่แพง แบบไหนดีและคุ้มคะ

1 Trả lời
Thành viên VIP

บ้านนี้มีคอก 2 แบบค่ะ แบบแรกเป็นคอกหนัง Hoyo ไว้ในห้องนอน เพราะสามารถปรับใช้ได้หลายฟังก์ชั่น นุ่ม ลื่นผิว ยิ่งเปิดแอร์ยิ่งสบาย พื้นคอกแน่น ไม่ยวบ ไม่ต้องกลัวลูกเอาหน้าจม หายใจไม่ออก แบบสองเป็นคอกพลาสติก HDPE จากเกาหลี ปลอดสารพิษ มีแผ่นเสริมพัฒนาการ เอาไว้ชั้นล่าง สำหรับเลี้ยงลูกตอนกลางวันค่ะ ข้อดีคือ สามารถมองดูลูกผ่านผนังคอกได้ ไม่เปิดแอร์ ก็ไม่ร้อน อยู่ที่คุณแม่นะคะ ว่าจะใช้ที่ไหนของบ้าน ต้องการวัสดุแบบไหน งบประมาณเท่าไหร่ ประมาณนี้ค่ะ

Post reply image