แม่ๆทีมกรกฎาคมคลอดกันบ้างละยัง

#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ 38+3แล้วยังเงียบอยู่เลย อยากแตกแล้วอึดอัดมาก#ใครมีประสบการณ์

33 Các câu trả lời

กำห​นด​26​กรกฎาคม ​แต่​แตก​08กรกฎาคม 37+3น้องแข็งแรง​ดีน้ำหนัก​ลูก​สาว​3290โล่งมากๆๆๆๆๆ เอาใจช่วยแม่ๆที่ยังไม่คลอด

38+2 เมื่อวันจันทร์เพิ่งไปตรวจมามดลูกเปิด 1cm.คุณหมอช่วยกระตุ้นให้อีก ท้องปั้นเป็นพักๆ ตอนนี้เงียบกริบคะ😄

40w+2วัน ไม่มีอาการปวดท้องเลยค่ะไปหาหมอวันที่16ปากมดลูกไม่เปิดสักเซนเลย แม่รู้สึกกังวลและเครียดค่ะ

38วิคเหมือนกันค่ะ มีมุกใสๆออกไป รพ อาทิตย์ที่แล้วหมอบอกมดลูกเปิด1เซน จนตอนนี้ยังไม่มีอาการไรเลยค่ะ

3y trước

หมอบอกเมื่อวานเปิด2เซนกว่าแล้ว หมอกระตุ้นอีกรอบตั้งแต่เมื่อคืนมามีมูกใสปนเลือด

Post reply image

38+3 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ วันที่20นี้ถ้ายังไม่คลอดหมอนัดกระตุ้นค่ะ

3y trước

หมอนัดกระตุ้นเมื่อวาน วันนี้มีมูกเลือดออกแบบนี้เลยค่ะ

Post reply image

บ้านนี้คลอดแล้วจ้าคลอดตอน 38 วีค กำหนดคลอด 25 ก.ค แอบแตกก่อน 11 ก.ค

บ้านนี้39วีคเต็ม ดิ้นเก่ง เจ็บหลอกเก่ง แต่ไม่ยอมออกมาสักทีค่ะ

3y trước

39 w. เงียบเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้กำหนด 22 จ้า อาการยังเงียบอยู่เลย นั้งลุ้นทุกวัน 😊

บ้านนี้ก็38+4แล้วเหมือนกันค่ะก็ยังเงียบอยู่เหมือนกัน