เเม่ชื่อฟ้า พ่อชื่อเมฆ ตั้งชื่อลูกว่าอะไรดีคะ ลูกสาวค่ะ

85 Các câu trả lời

SKY สกาย แปลว่าท้องฟ้าจร้า ความหมายได้ทั้งพ่อและแม่เลยเพราะท้องฟ้าต้องมีเมฆเป็นของคู่กัน

สายรุ้งค่ะ เหมือนในเว็บการ์ตูนเรื่องคุณแม่วัยใส 😝 #สายรุ้ง

บ้านนี้แม่ชื่อฟ้า พี่สาวแม่ชื่อฝน น้องชายแม่ชื่อเมฆ ค่าาาาา

4y trước

อันนี้แม่สามีชื่อฝนค่ะ😂😂

Thành viên VIP

น้องสายรุ้งค่ะ จากเรื่องคุณแม่วัยใส ใน line toon

4y trước

น้องสาวชื่อรุ้งแล้วค่ะ

อิงดาว ชมดาว สายรุ้ง น้ำฝน น้ำฟ้า 😁

สายรุ้งค่ะ เหมือนในเว็บตูนเลย😅

สายลม / ซันชาย (แสงพระอาทิตย์)

สกาย บ้านนี้แม่ชื่อน้ำฝนค่ะ

สายฝน สายน้ำ สายรุ้ง คะ

สายรุ้ง จันทร์เจ้า ดาว