ทารกมีอาการน้ำท่วมปอด หัวใจและช่องท้อง

ขอกำลังใจจากแม่ๆหน่อยค่ะ ส่วนตัวตั้งครรภ์มา 19w แล้ว วันนี้มีนัดพบคุณหมอแต่ไปตรวจเจอบางอย่างที่ผิดปกติที่มักจะไม่เกิดขึ้นในทารกในครรภ์ คือ น้องมีอาการบวมน้ำ คุณหมอตรวจพบว่ามีน้ำท่วมหัวใจ ช่องท้องและปอด แต่ตอนนี้ยังไม่รู้สาเหตุที่เกิด กำลังเริ่มตรวจที่ละขั้นตอน ตอนนี้น้องในครรภ์มีเวลาเหลือแค่ 1-2 อาทิตย์ ส่วนตัวแม่เองพยายามตั้งครรภ์เองมา 3-4 ครั้ง แม่แท้งธรรมชาติมา 3 ครั้ง ตอนนี้ท้องที่ 4 แม่พยายามดูแลน้องทุกอย่าง ลาออกจากงานเพื่อดูแลตัวเองพอมารู้ผลวันนี้ไปไม่เป็นเลยค่ะ😢#ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

Hãy là người đầu tiên trả lời