น้องไม่อึมา​ 3​ วันแล้วค่ะ

ก่อนหน้านี้น้องกินนมแม่เกือบล้วนค่ะ​ ถ้าปั๊มไม่ทันแม่จะให้กินนมผสมของดูแลค (ไม่ทุกวันนะคะ)​ แต่ตอนนี้น้อง​ 1​ เดือน​ 4​ วันแล้วค่ะ​ กินนมเยอะขึ้น​ แม่ปั๊มนมให้ไม่พอ​ เลยให้กินนมแม่วันละ​ 4​ ครั้ง​ นม​ s26​ gold​ pro​C​ อีก​ 4​ ครั้ง​ น้องไม่ถ่ายมาจะ​ 3​ วันแล้วค่ะ​ 2​ วันมานี้เบ่งบ่อยมากแต่ที่ออกมามีแค่ตดน้องค่ะ​ แบบนี้ต้องทำยังไงคะ​ พาหาหมอดีมั้ย​ หรือเปลี่ยนนมดี​ #คุณแม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

Hãy là người đầu tiên trả lời