แตกแล้วจ้า

กำหนดคลอด 17ก.ค แต่คลอด8ก.ค วันที่7มีมูกเลือดแต่ไม่มีอาการเจ็บท้องใดๆทั้งสิ้น เลยไปรพ. หมอให้นอนรอดูอาการ พอนอนจนถึง09.30น.วันที่8 ไม่มีอาการใดๆหมอเลยสั่งกลับบ้าน พอลุกเดินไปเอาสมุดฝากครรภ์กับพยาบาลเท่านั้นแหละ #น้ำเดินจ้าา เกมโอเวอร์ หมอสั่งให้นอนต่อ นอนไปนอนมาเริ่มเจ็บท้องถี่ขึ้น ถี่ขึ้นเรื่อยๆ จนถึงเวลา 15.11น. คลอดน้องเอง พยาบาลพูดว่าน้องเป็นผู้ชายนะคะแม่ นน.น้อง 3190กรัม หลังจากคลอดเสร็จ พยาบาลเย็บแผลแบบไม่ฉีดยาชาจ้า อิแม่เจ็บยิ่งกว่าตอนคลอดไปอีก โชคดีที่ลูกแข็งแรงและน้ำนมแม่มาไวกว่าลูกคนแรก เลยได้นอนรพ.แค่3วัน

แตกแล้วจ้า
27 Các câu trả lời

น่ารักน่าเอ็นดูมากค่ะ

Super Mom

น่ารักน่าชังค่ะ♥️♥️

ยินดีด้วยจ้า 🎉🎉

ยินดี​ด้วย​นะคะ

ยินดีด้วยนะคะ

Thành viên VIP

ตาโตจังเลยลูก