คลอดแล้วจร้า

กำหนดคลอด21ตค.63 แต่แม่มีภาวะเบาหวาน หมอเลยให้คลอดในวีคที่39 แต่แม่ยังไม่มีอาการใดๆ หมอเหน็บยาให้3ครั้ง ปากมดลูกไม่เปิด เลยได้ทำการผ่าตัด น้องแข็งแรงดีค่ะ เห็นหน้าก็ชื่นใจที่สุดแล้ว

คลอดแล้วจร้า
31 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็ เตรียมตัวพรุ่งนี้โดนยาเร่ง ไปตรวจวันนี้ปากมดลูกไม่เปิดเลย เป็นเบาหวานเหมื่อนกัน เสี่ยงตกเลือด แอบกลัวยุเลย. 40 วีคพอดี

4y trước

อดทนนะคะ สู้ๆอีกแปปเดียวก็ได้เจอลูกแล้วค่ะ

Thành viên VIP

บ้านนี้ก็เป็นเบาหวานค่ะ ลูกคลอดสัปดาห์ที่38+2 แข็งแรงดีมากค่ะ ตอนนี้หกเดือนกว่าแล้ว

4y trước

ดีจังค่ะ เยี่ยมเลย

ยินดีกับแม่ด้วยค่ะ เป็นเบาหวานเหมือนกันเลย กลัวอยู่ในใจค่ะ

4y trước

ค่ะแม่ ขอบคุณ​มาก​ค่ะ​

น่าชังจังค่ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่และลูกนะคะ

ยินดีด้วยคะ...เราก็เป็นเบาหวาน..แอบกังวล..ห่วงน้องคะ

4y trước

คุมน้ำตาลดีๆนะแม่ ก็จะไม่มีปัญหาอะไร

ยินดีด้วยค่ะ แม่คลอดที่รพ.ขอนแก่นรึป่าวคะ

4y trước

จร้าแม่ สู้ๆนะคะแม่

ยินดีด้วยนะคะ หน้าตาน่าเอ็นดูเชียวค่ะ.♥️

4y trước

ขอบคุณนะคะ

แตกแล้วค่ะ 16ตุลาคม2020 หนัก3020ค่ะ

Post reply image
4y trước

บ้านนี้3620ค่ะ🤣

แข็งแรงทั้งแม่และลูกไวๆนะคะ❤

Super Mom

ยินดี​ด้วย​นะคะ​