ลูกสาวแอบแตกก่อนแล้วค้าาา

กำหนด22ธันวาแอบแตกก่อนค่ะ ด.ญ.นลินธิรา ตรีเจิดลาภ (นลิน) 08.12.20 คลอดธรรมชาติ คลอดง่ายเบ่ง4ออกเลยค่ะ5555

ลูกสาวแอบแตกก่อนแล้วค้าาา
36 Các câu trả lời

ยินดีด้วยค่ะ กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลยมีแต่เจ็บเตือน

น้องน้ำหนักเท่าไหร่คะเเม่ บ้านนี้อยากเเตกเเล้วจ้าา กำหนดคลอด 7 มกราคมจ้า🥰

4y trước

ปัจจุบันยังไม่ทราบน้ำหนักน้องคะ ตอนนี้ 35วีค / ไปหาหมอเดือนที่เเล้ว 33 วีค น้องหนัก 2308 กรัมจ้า

ยินดีด้วยนะคะ แม่บ้านนี้กำหนด 22 ธค. เหมือนกันค่ะ แต่ยังเงียบเลยค่ะ

บ้านนี้ก็กำหนด22ธันวาค่ะ แต่เงียบมากเลย ยินดีด้วยจ้าคุณแม่

คลอดง่ายจังยินดีด้วยนะคะ น้ำหนักแรกคลอดเท่าไหร่คะ

จมูกพุ่งมากเลยค่ะคุณเเม่ 24 ํ.ธ.ค.ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

4y trước

สู้ๆนะคะแม่กี่วีคแล้วคะ

Thành viên VIP

ยินดีด้วยค่ะ ของเราก็กำหนด 22 ธันวา อยากแตกแล้ว🎉🎉🎉

4y trước

สู้ๆนะคะ

บ้านนี้​ กำหนด23ธันวา​ อยากแตกบ้างแล้วค่ะ🤰😂

Thành viên VIP

ยินดีด้วยนะค่ะ ขอให้คลอดง่ายๆเหมือนแม่จ้า

ของเราลุกคนแรกเบ่งสองครั้งออกเลยคร่า