ตอนนี้กำลังลุ้นว่าตัวเองจะท้องหรือป่าว

กำลังลุ้นว่าตัวเองจะท้องหรือป่าว ตรวจไปหนึ่งครั้งยังไม่ขึ้นขีดว่าท้อง ต้องรอ 1 เดือนใช่มั้ยถึงจะตรวจรู้ผล

5 Các câu trả lời

บ้านนี้รอประมาณ1เดือนค่ะถึงตรวจ ตรวจปุ้บขึ้นสองขีดเลย

5y trước

😂😂😂😍

ของเราประจำเดือนขาด 4 วัน ตรวจขึ้นแดง 2 ขีดเลยค่ะ

5y trước

เดือนที่แล้ว ปจด.มาวันที่ 26 ถึง 30 กันยายน เมื่อวันเสาร์ลองตรวจก็ขึ้น1ขีด เลยคืดว่าสงสัยต้องรอสิ้นเดือน55

Thành viên VIP

หลังประจำเดือนขาด2อาทิตย์ค่ะ

Post reply image
5y trước

ต้องรอหลายวันใช่มั้ยอ่ะ คือท้องนี้ก้อท้อง2แล้วนี่แหละ แต่จำความรู้สึกไม่ได้แล้วอ่ะ

บางคนก็ขึ้นเลยนะคะ

5y trước

น่านสิมีคนบอกเหมือนกัน บางคนก็เป็นเดือน

Thành viên VIP

บางคนก็ขึ้นเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan