ความรู้สึกของคนเป็นแม่

การมีลูกเหมือนการได้ของขวัญชิ้นสำคัญที่สุดในชีวิตตอนที่เค้ายังไม่ออกมามันก็จะลุ้นๆ เหมือนลูกเป็นของขวัญที่อยู่ในกล่อง เฝ้ารอคอยวันที่จะแกะของขวัญอยากรู้ว่าเค้าน่าตาเป็นอย่างไรจะเหมือนพ่อหรือเหมือนแม่กันนะ ร่างกายจะสมบูรณ์มั๊ย เราจะดูแลเค้าได้ดีมั๊ย คำถามต่างๆ เกิดขึ้นวนเวียนในหัวแม่มากมาย แต่ก็นั่นแหละด้วยความเป็นแม่เราจะดูแลเค้าให้ดีที่สุด มอบสิ่งที่ดีที่สุด เพราะของขวัญชิ้นนี้เป็นของขวัญชิ้นเดียวในโลกที่เกิดจากความรักของคนเป็นแม่และพ่อ น้องเพนกวิน #กดติดตามเป็นเพื่อนกันได้นะคะแม่อุ๋มค่ะ #มนุษย์แม่เท่านั้นที่เข้าใจกัน

ความรู้สึกของคนเป็นแม่
24 Các câu trả lời
Thành viên VIP

น่ารักน่าชังจัง