การคัดกรองดาวซินโดม

การตรวจหาคู่โคโมโซมที่ผิดปกติ การตรวจนีฟตี้ อัพเดทนะค่ะ จากการตรวจนีฟตี้ เอกชน14000+ คุณหมอบอกผลเสี่ยงต่ำไม่ต้องตรวจอะไรเพิ่ม คุณแม่สบายใจได้จากที่ฉันได้ยิน คอหนาทีแรก น้ำตาจะไหลเปอร์เซ็นต์99.8%คือแม่นยำค่อนข้างสูง โล่งไปค่ะ ส่วนเพศ คือซาวเห็นก่อนนีฟตี้ออกสะอีก น้องผูชายค่ะคุณหมอบอกเห็นเร็วมากตั้งแต่14วีค ส่วนผลนีฟตี้ก็ออกมาตามนั้นเลยค่ะ ส่วนใบผลเป็นยังไงจะมาอัพเดทให้ดูนะค่ะ เอาใบซาวเพศน้องไปดูก่อน ส่วนคุณแม่ท่านไหนเคียดเหลือนตอนแรกแบบเราแชร์ได้นะค่ะ การตรวจเบื้องต้น ผลออกมาแล้วขอให้คุณแม่ทุกคน อย่าเครียดนะค่ะ

การคัดกรองดาวซินโดม
1 Trả lời
Super Mom

ดีใจด้วยนะคะ🥰