ไวรัสที่กำลังระบาด ความร้ายแรงสูง ช่วยกันแชร์ เพื่อความปลอดภัยของเด็กๆนะคะ

กดภาพขึ้นมาอ่านนะคะ ตอนแรกจะโพสต์เป็นข้อความ แต่มันยาวค่ะ กดโพสต์ไม่ได้ โรคระบาดร้ายแรงค่ะ เด็กเป็นกันเยอะด้วย ช่วยกันแชร์ และป้องกันให้เด็กๆนะคะ ขอให้ลูกๆของทุกคนสุขภาพแข็งแรง พ้นจากโรคภัยไข้เจ็บต่างๆนะคะ❤️

ไวรัสที่กำลังระบาด ความร้ายแรงสูง ช่วยกันแชร์ เพื่อความปลอดภัยของเด็กๆนะคะ
2 Các câu trả lời

ขอบคุณค่ะ อ่านแล้วมีประโยชมากค่ะมาช่วยกันดันโพสค่ะ

ช่วงนี้งดออกไปไหนดีสุดค่ะ ♥️