7 Các câu trả lời

Sữa mẹ ko nóng lạnh gì đâu. Là mẹ thiếu nước đó. Uống nhiều nước vào. Ít nhất 3 lít. Ăn rau củ trái cây nhiều Mình mua bột củ sen, bột hạt sen uống nè. Mấy cụ cứ kêu sữa nóng làm con nhẹ cân, sữa lạnh làm con đi ẻ. Cảm tính các bà cả thôi Bạn mình bị kêu sữa mẹ thế này nọ làm con nổi mẩn. Kêu vắt bỏ cho uống sct. Rồi bé nó nổi mụn nước đầy người. Khám và xét nghiệm ra bị dị ứng đạm trong sct. Mà do ko ti mẹ nên gio mẹ bị ít sữa ko đủ bú. Báo đời chưa

Kệ má ck. Chỉ biết nói đổ thừa. Khi có chuyện thì phủi dít chối đây đẫy. Có gì tâm sự với ck xem Ck mình nmaf nghe má ck càm ràm mình tí thôi là bênh ngay

ý là sữa mẹ bị nóng do mẹ ăn đồ nóng á, thi thoảng mình ăn đồ nhiều tiêu ớt gừng nghệ... là cả mẹ lẫn con bị nóng trong, khó tiêu, còn bé bú mẹ mà thiếu cân có thể do mẹ ít sữa, sữa loãng, m có thể uống lợi sữa, ăn nhiều rau củ: mồng tơi, đậu bắp, bí đỏ, rau khoai lang, ăn cháo yến mạch... tránh ăn cá biển, gừng nghệ, lá lốt, bắp cải...

Sữa muốn mát bỏ tủ lạnh nha mom, có sữa là mừng rồi chứ ngồi đó mà nóng với mát!

TapFluencer

Con được bao nhiêu kg m, sữa mẹ không có nóng hay mát á, m ăn uống đồ dinh dưỡng nè

da e chua can nua ma me ck thay k to con nen ns e nong sua do nay kia ak c

ko có sữa mẹ nóng hay mát là do bé hấp thu và do chế độ ăn của mẹ thôi

VIP Member

Ko có sữa nóng sữa mát đâu mom

VIP Member

Mom chịu khó ăn uống đa dạng nhé

vag a.... me ck cu ns sua nong lm e thay met do a