16 Các câu trả lời

mình trước đây thể 22ngay thử lên 1 đậm 1 nhạt...ik khám 6w2d có phôi thai chưa có tim thai.. mình cũng buồn vs sợ dữ lắm..bsi hẹn 1w sau kham gần 8w mình mj có Tim thai...nên mom đừng lo quá vui vẻ lên...trường hợp tim thai này nhìu người gặp phải lắm...cố lên

bị ra máu mẹ nên lo

Super Mum

chờ 2 tuần nữa siêu âm lại mom, chị dâu mình cũng như mom đó chờ sau mấy tuần siêu âm lại thì bình thường mom ăn uống nghỉ ngơi đừng suy nghĩ nhiều ảnh hưởng đến sức khỏe

cảm ơn mẹ nè

TapFluencer

1 đến 2w sau khám lại nha mon, đừng lo lắng quá, mình làm bên siêu âm, nhìu ng 5w cũng chưa thấy phôi, nhưng sang tuần 6 là có phôi, tim thai rồi. Lo lắng wa ảnh hưởng đấy m

hic.đi khám bảo thai chậm phát triển k bít lm sao lun mẹ

Mình 5w chưa tim chưa phôi vậy mà sang 6w đã có tim thai 103l . m đung lo cứ cg thả lỏng thoải mái nhé

VIP Member

5w chưa có phôi đâu ạ chỉ là 1 túi thai thôi. 2w nữa m đi siêu âm lại là có phôi r nhé m

đang bị ra máu mẹ ạ.lo lắm

cu biec nghi ngoi an uong duong suc khoe be se k van de mom nha...me khoe com se co suc khoe tot thoi a

TapFluencer

chờ thêm 2 3 tuần nữa mom,cứ từ từ, cái j tới sẽ tới thôi mom ạ

trước mình cũng đợi mãi nên mình hiểu mà 🤗 mom cứ thoải mái tinh thần, bồi bổ vào, uống sữa tươi ko đường cho con phát triển tốt nhé.

cứ từ từ sẽ có thôi mon ơ..cố gắng ăn nhé

TapFluencer

dung lo quá m. m kiểm tra bv khac xem

VIP Member

nghỉ ngơi nhiều đi m