7 đặc điểm của một người chồng tuyệt vời

🙄 Theo chị em một người chồng tuyệt vời là như thế nào? Điều này sẽ tùy thuộc vào cách nhìn nhận của mỗi chị em. Nhưng nếu chị em chưa xác định được thì hãy để TAP mách chị em những dấu hiệu của một người chồng tuyệt vời nhé. 🤗 🌈 Chồng hay tâm sự với vợ: Nhiều ông chồng giỏi đi nhậu đi chém gió bên ngoài. Đến khi về nhà lại chả mấy khi giãi bày với vợ. Nếu chồng bạn là một người chịu khó lắng nghe và tâm sự, bạn có một người chồng tuyệt vời rồi đấy! 🌈 Chồng chịu khó ở nhà với vợ: Hẳn thật khó với những ai hay phải đi công tác, theo công trình hay là “nô lệ” của công việc. Nhưng tất cả chỉ là “ngụy biện”. Nếu chồng thực sự muốn dành thời gian cho vợ và gia đình, anh sẽ ở nhà, cùng vợ yêu chăm sóc tổ ấm. 🌈 Biết tạo tiếng cười: Sau một ngày làm việc mệt nhọc hoặc căng thẳng, bạn về nhà trong tâm trạng bực dọc, tiêu cực. Chồng bạn buông câu đùa nhẹ hoặc hài hước hóa những sự việc nghiêm trọng. Bạn có muốn chồng mình là một bác sỹ giảm stress không? 🌈 Người chồng tâm lý biết giúp vợ làm việc nhà: Chúng ta đang sống trong thời đại của sự công bằng giới tính. Những công việc nhà không còn chỉ là của người phụ nữ. Nếu đức lang quân của bạn hiểu và vui vẻ chia sẻ, bạn nên thầm trân trọng điều này. 🌈 Bao dung độ lượng biết cảm thông: Người đàn ông rộng lượng, có cái nhìn bao dung và biết cảm thông với người khác, sẽ luôn là chỗ dựa cho người vợ thân yêu. Không thể tránh được những lúc bất đồng hay dỗi hờn. Người đàn ông độ lượng sẽ cho bạn cảm giác của một người che chở và có thể nhìn mọi việc một cách bao dung. 🌈 Chấp nhận sai lầm của bản thân: Người ta thường nói, đấng nam nhi, cái tôi cao lắm. Vì thế hãy trân trọng nếu chồng bạn là người chấp nhận sai lầm của bản thân. Đôi khi bạn có thể cảm nhận từ hành động thay vì bực dọc chờ một lời xin lỗi. 🌈 Chồng coi trọng vợ: Đây là ngọn lửa giúp gia đình luôn tràn tiếng cười và tình yêu thương. Vì chỉ khi người chồng trân trọng những giá trị và ưu khuyết điểm của vợ, biết động viên và khuyến khích đúng lúc đúng nơi, vợ sẽ luôn có cảm giác có người đồng hành, người động viên giúp mình tỏa sáng.

7 đặc điểm của một người chồng tuyệt vời
23 Các câu trả lời
Influencer của TAP

trong mắt mình ck là 1 ng ck, 1 ng bố tuyệt vời

Thành viên VIP

Ck mình luôn thương mình.❤

Influencer của TAP

ck mị dc 1đ 😌

hiểu luôn..😆

Influencer của TAP

mong chờ 😌

Influencer của TAP