95 Các câu trả lời

บ้านนี้ 28 w หมอก็บอกให้เตรียมเหมือนกันค่ะ

ดีใจด้วยค่ะอีกไม่นานได้เจอหน้ากันแล้ว

ดีใจด้วยนะคะ ใกล้จะได้เจอลูกน้อยแล้ว

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ✌️✌️

ลูกจะกลับหัวตอนกี่weekค่าาตอนนี้29weekแล้ว

แล้วแต่เด็กนะคะคุณแม่ บ้างคนไม่กลับเลยก็ไปกลับตอนจะคลอดเลยค่ะ บ้างคนถึงครบกำหนดไม่กลับก็ได้ผ่าค่ะ ถึงกลับหัวแต่ไม่เจ็บคลอดก็ได้ผ่าอยู่ดีค่ะ เท่าที่เคยเห็นมานะคะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะค้า ขอให้คลอดง่ายๆค่ะ💕

ยินดีด้วยจร้า ขอให้คลอดง่ายๆค่ะ

ยืนดีด้วยค่ะขอให้คลอดง่ายๆนะคะ

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะค่ะ

ตื่นเต้นแทน แม่บ้านนี้ 21 มกรา

Câu hỏi liên quan