16 Các câu trả lời

ตอน5เดือน คาดว่าเป็นหญิง เห็นเป็นเรียบๆ พอ6เดือน 2แคมนำมาเลย สรุป ผญฺค่ะ ถ้าชายจะเห็นเร็วนะ เขามีพวงไข่ชัดเจน ถ้าน้องไม่หนีบไว้

นี่ 5 เดือนไปซาวด์ยังไม่เห็นเลยค่ะ แต่คุณหมอคาดเดาว่าน่าจะเป็นผู้หญิงเดี๋ยวเดือนหน้านัดซาวด์ใหม่ค่ะ รอลุ้นว่าจะเห็นไหม

VIP Member

ซาวตลอดปิดตลอด หมอก็เดามาตลอดว่าผู้หญิง รู้100%ตอน36วีคว่าผู้ชาย ก็ใส่ชุดสีชมพูไปเลยสิคะ 5555

3 เดือนค่ะ เป็นผู้หญิง ซาวด์ทุกเดือนก็ผู้หญิงค่ะ😅

ชัวๆ เลนก็ 6 เดือนขึ้นไปค่ะ อวัยวะสร้างเต็มที่แล้ว

ซาวด์มาเมื่อวันศุกร์นี้4เดือนรู้เพศละ ได้ ช จ้า

ขอบคุณมากค่ะ

บ้านนี้หมอนัดซาวด์ตอนเรา6เดือน ได้ลูกชาย จ้า

บ้านนี้รู้ตอน4เดือนค่ะ ผู้หญิงค่ะ

VIP Member

4เดือนค่ะ ถ้าน้องไม่แอบนะ 😅

บ้านนี้หมอเอกชน ทราบตอน15wค่ะ