16 Các câu trả lời

VIP Member

3 tháng đầu thai rất yếu, cần kiêng qhe. Ai cơ địa yếu thì còn kiêng cả thai kỳ luôn. Những người cơ địa tốt, thì qhe đc nhưng cũng hạn chế và qhe nhẹ nhàng, tư thế phù hợp. Trường hợp của m đã bị doạ xảy nhẹ rồi thì cần kiêng qhe nhé m, cũng không nên làm việc gì mang vác nặng làm áp lực lên thai nhi

TapFluencer

xọa sảy dĩ nhiên là nguy hiểm rồi mom. con còn trong bụng là có thể mất bất cứ lúc nào. ko dc chủ quan. hạn chế vận động, ko bưng bê vác nặng, ko ngồi xổm, nằm treo chân lên cao, ăn cháo cá chép cho an thai mom

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-4002508)

TapFluencer

m nằm nghỉ ngơi, hạn chế đi lại hay hoạt động mạnh, tuyệt đối kiêng qh. bầu khỏe mạnh ng ta còn kiêng 3 tháng đầu mà đang dọa sảy vk ck m còn qh 😑

Super Mum

dọa sấy mấy tháng đầu nếu được thì mình nghĩ b nên hoạt động ít lại, nên nằm nghĩ ngơi nhiều cho thai ổn định và lớn 1 xíu sẽ khỏe hơn.

VIP Member

Bị doạ sẩy mà còn qh à m ơi.m nghỉ ngơi đi lại nhẹ nhàng, ăn uống đầy đủ dinh dưỡng, tránh qh, thăm khám theo chỉ định của bs

3 tháng đầu rất là kiêng qh m à

VIP Member

hồi trc mình mới 5w,đâu biết gì đâu,qh xong mất con luôn.vì thế mình vs Ck mình rất sợ.lần 2 là tuyệt đối k đụng

TapFluencer

mom nghỉ ngơi nhiều, tránh hoạt động mạnh, hạn chế đi lại, bác sĩ có cho thuốc đặt dưỡng thai k mom?

VIP Member

nằm nghĩ dưỡng đi m, hạn chế đi lại, vận động mạnh, kiêng qh, ăn cháo cá chép giúp an thai.

hồi e 6 tuần cũng bị dọa xảy nhẹ ,phải nằm nghỉ ngơi 1 tháng mới ổn á mẹ

Câu hỏi liên quan