แม่คนไหนคลอดเมษามั้งจ้ะ

?????????

แม่คนไหนคลอดเมษามั้งจ้ะ
67 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนดคลอด 24 เมษาค่ะ ตอนซาวด์นี้อายุครรภ์กี่สัปดาห์หรอคะคุณแม่ อาทิตย์หน้าหมอนัดไปซาวด์เหมือนกันค่ะ

กำหนดคลอด11เมษายนค่ะ ตอนนี้ตรวจเจอโปรตีนไข่ขาวในปัสสาวะ แต่มือเท้าไม่บวม ความดันก็ปกติค่ะ

แม่ๆช่วยดูหน่อยค่ะ ว่าหญิงหรือชาย อยากอ่านเม้นแม่ๆค่ะ หมอซาวด์ไม่คอมเฟิมให้ค่ะ

Post reply image

กำหนดคลอด23 เมษานี้ค่ะเพศชาย แข็งแรงปกติ อวัยวะทุกอย่างมีครบหมดแล้วเห็นชัดมาก

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-61831)

23เมษาค่ะตามเกณฑ์คลอดเองแต่ฝากพิเศษต้องรอดูวันนัดผ่าอีกทีค่ะ

ภรรยาของผมกำหนดคลอดอยู่ช่วงเดือนเมษายน ปีนี้ครับ

ดูออกไหมคะว่าเหมือนคุณพ่อหรือคุณแม่

20 เมษาค่ะแต่ยังไม่รู้เพศน้องเลย

ผู้หญิงจ้า คลอดวันที่ 070462 ค้า 😍

6y trước

ของเค้าซาว์ที่คลีนิกค่ะ 2500฿ 4 มิติเห็นชัดมากจ้า