MamyPoko Super Premium Organic ของดีที่แม่อยากบอกต่อค่ะ เพราะเค้ามีส่วนผสมของออร์แกนิค คอตตอน ให้สัมผัสที่นุ่มและอ่อนโยน ไม่ก่อให้เกิดการแพ้และการระคายเคืองต่อผิวของน้องแฟนนี่ และยังมีแผ่นซึมซับ ออร์แกนิค สปีด ชีท ที่ช่วยซึมซับได้ดีเยี่ยมมากๆ ยาวนาน 12 ชม. แถมยังบางเบาเพียง 0.4 cm เองนะคะ ทำให้น้องแฟนนี่ใส่แล้วสบายตัว เคลื่อนไหวได้คล่อง ไม่เทอะทะค่ะ ขอบเอวก็นุ่ม กระชับ ป้องกันการรั่วซึมทางด้านหลัง ยังไม่หมดน้าา เค้ายังมีแถบวัดความชื้น ที่จะช่วยเตือนคุณแม่ๆ เมื่อถึงเวลาเปลี่ยนผ้าอ้อม โดยแถบวัดความชื้นจะเปลี่ยนเป็นสีฟ้าค่ะ ระบายอากาศก็ดีมากๆ ได้รอบทิศทางเลย ทำให้ก้นลูกแห้ง สบายตัว อารมณ์ดี เล่นได้ทั้งวัน ไม่มีงอแงเลยค่า

Post image
1 Trả lời
Thành viên VIP

น้องตัวแน่นมั้คน่ารักค่า

Câu hỏi liên quan