735 Các câu trả lời

VIP Member

Do em tìm kiếm mãi không thấy đóa hoa hồng số 5 nên có thắc mắc, ad có cài thiếu k? : 1. Trong mục video - Giai đoạn mang thai : + Tam cá nguyệt đầu tiên + Tam cá nguyệt thứ 2 + Tam cá nguyệt thứ 3 + Bài hát ru + Cẩm nang mẹ bầu : theo tuần + Lâm bồn - Trẻ sơ sinh : + Dinh dưỡng trẻ sơ sinh + Chăm sóc trẻ sơ sinh + Cho con bú + Bài hát ru + Mẹ sau sinh + Giai điệu Tiếng Anh + Sức khoẻ trẻ sơ sinh - Trẻ em : + Giai điệu Tiếng Anh + Dạy Tiếng Anh cho bé + Sự tăng trưởng của trẻ + Giáo dục cho trẻ + Chuyện kể cho bé + Sức khoẻ trẻ em + Giai điệu tiếng Malay (k có video) + Video ca nhạc cho trẻ em + Video tự sáng tạo + Bài hát ru 2. Nhạc - Giai đoạn mang thai + Bài hát ru ( Âm thanh) + Hộp âm nhạc + Nhạc cổ điển - Trẻ sơ sinh + Giai điệu Tiếng Anh (Âm thanh) + Bài hát ru Tiếng Việt + Bài hát ru (Âm thanh) - Trẻ em + Hộp âm nhạc + Giai điệu Tiếng Anh (Âm thanh) + Bài hát ru (Âm thanh) Hết mục và em chỉ tìm ra 10 đóa hoa 😢

Thanks m Tạ Minh Anh. Mình tìm từ lúc ra game tới giờ mà chưa thấy. Hóa ra nhìn nhiều lạ mắt

VIP Member

có mom nào tìm được đóa hồng thứ 5 không , e tìm hoài không thấy đâu ơ 8/3 thành 8 - 3 = 5 quá 😂😂

VIP Member

Tìm muốn rớt con mắt mà được có 10 bông. Cái bông số 5 cũng thật là muốn trêu đùa người ta

TapFluencer

ad có cài thiếu quả bông số 5 ko ad? kiếm nó nổ đom đóm mắt mà ko thấy ad ạ 😵😩😖

đang tìm tiếp ad ơi 🥲

TapFluencer

rồi cũng thấy đoá hồng thứ 5 nguyên ngày luôn ad ơi 😆

VIP Member

đóa hồng thứ 5 . em hoa cả mắt giờ mới tìm ra🙏

TapFluencer

Trời ơi, kiếm từng đóa mà vẫn kinh nhất đóa số 5

11 mn tìm ra hết rồi giờ mình mới tìm ra xong 😅

TapFluencer

m vẫn chưa hiểu đoá hồng nằm trong vdeo là ntn ad ơi

m vẫn k tìm thấy đoá hoa hồng nào m ak.

VIP Member

tìm mãi vẫn thiếu 4 bông, ngủ, mai tìm tiếp.

Câu hỏi liên quan