25 Các câu trả lời

k sao đâu bn..phải chịu khó..khi m đẻ k còn cảm giác nhận định dc bị đau khi rạch đâu..bn vệ sinh và đi đứng nhẹ nhành thì sẽ mau lành..nhung khi bn á kêu bs may thẩm mỹ có gì nhét hộ sịnh vài trăm là ok..còn hơn vết mổ bn ạ

Lúc vô phòng sanh mình có đem tiền theo đc k m.để mình nhét cho bs lúc may thẩm mỹ

TapFluencer

chúc mom nhiều sức khỏe Bé mình đang tham gia cuộc thi ảnh, phiền mom ghé link https://community.theasianparent.com/booth/1216212?d=android&ct=b&share=true cho bé 1 like giúp mình nhé ❤️. Cảm ơn mom nhiều nè 🥰

Super Mum

Hk s hết m. Lúc đầu e cũg sợ lắm nhưng lên bàn sah bs rạch lúc nào hk hay. Sah xog khâu lại thì ê ê như kiến cắn à. Chúc mom vượt cạn thàh công mẹ tròn con vuông

lúc đau mong con ra ngoài nhanh cho nhẹ nhõm người, lúc đầu rạch k có cảm giác gì nhưng tới khi khâu omg chả nói dc gì nước mắt cứ rớt thôi mom ơi

Mih sih dc 1 be roi.cam giac rach tang sinh mon cug k co j phai so lm dau ban.j khi do mih chi tap trug nge loi y ta do de thoi k con lo viec dau don j dau ban ak

VIP Member

k s đâu mom. lúc rạch k biết đâu. lúc khâu mới biết mà chỉ tê tê như kiến cắn thôi. yên tâm nè

VIP Member

M xem video mổ thì sẽ thấy rạch bình thường thui. Vs lại lúc đẻ bsi rạch m cũng k biết

Super Mum

Bình tĩnh lên mom lúc đó thấy con r mom k nghĩ đến việc rạch tầng sinh môn đâu

VIP Member

Lúc đó đẻ chẳng biết bsi rạch lúc nào. Nên m k phải sợ đâu.

VIP Member

đau đẻ r là cái gì cũng ko sợ nữa mom à.chỉ mong đẻ mau thôi

Câu hỏi liên quan