3 Các câu trả lời

ต้องตรวจซ้ำทุกๆ 2 วันจ้า ผลเลือดต้องเพิ่มขึ้นอย่างน้อยเท่าตัวจ้า ขอให้สมหวังนะคะ

ลองตรวจด้วยที่ตรวจฉี่เมื่อวานนี้(17/2/2020) ขึ้นจางมาก ตอนเย็นกลับไปดูเห็นขีดชัดขึ้น เช้านี้ตรวจซำ แบบหยดเห็นขีดจางๆ หลังจากหยดประมาณ 1 ชม แต่แบบจุ่มไม่มีวี่แวว 😫 หมอนัด 20/2/20 ค่ะ ไม่รู้ทำไมเว้นเป็นอาทิตยเลยค่ะ . . แอบหมดหวังคะ

ไปหาหมอเองก่อนนัดก็ได้จ้า อย่าเพิ่งเครียดจ๊ะ ความเครียดน่ะตัวดีเลย

ขอบคุณนะคะ ที่เข้ามากูดคุย ยอมรับเลยค่ะว่าเครียดสุดๆ😫

วันนี้ ตรวจเลือดอีกรอบ HCG เหลือ 6.5 สรุปคือ หยุเการตั้งครรภ์ค่ะ😫

Câu hỏi liên quan