24 Các câu trả lời

Nếu bạn ở Gò Vấp thì ghé bác sĩ Trương Huỳnh Hồng Loan. Bsi Từ Dũ - trước mình có khám bác này mấy lần bên khám thường bên Từ Dũ. Sau đứa bạn gthieu nên qua bác khám luôn. Tập 1 bác đỡ sinh cho. Tập 2 mh cũng đang theo bác luôn.

Tớ có bầu 2 lần, lần nào cũng khám thạc sĩ, bác sĩ Nguyễn Thị Hồng thắm, ngay ngã tư kcx tân thuận q7 đi xuống chừng 50m bên tay phải. Khám giá cũng ok. Thuốc mua ngay tiệm thuốc không lo giá mắc.

Bv MeKong á mom, bv tư nên bác sĩ ok, nhẹ nhàng, tình cảm, thấy bác sĩ với y tá đều nhiệt tình Mình hay khám ngày thường (t7 hơi đông) giá là 180k, khám chiều còn nhanh hơn nữa

Đi khám ở Trung tâm chăm sóc sức khỏe sinh sản TP. HCM trên đường 3/2 nha mom, ở đây khám ko đông, chuyên về sinh sản nên ok lắm, bs có tâm nữa

Super Mum

Đặt lịch khám trc hoặc chịu khó đi sớm tầm 6h là xong trong vòng buổi sáng thôi. Khám ở ngoài mình thấy ko yên tâm mấy cái vụ xét nghiệm này nọ

Bạn đi sớm thì cũng nhanh á.có mặt ở từ dũ lúc 5h30 or 6 h kem 15 thì khoảng 9-10h là xong á.k thì b gọi điện đặt trước

Dịch vụ bên An Sinh ok đó bạn. Nhanh và sạch sẽ. Mình hay đưa vk khám ở đó. Bs tư vấn nhiệt tình. Nói chung là ok

Bạn có đăng ký khám qua số điện thoại online ko, phí đăng ký 300 nghìn, nó lấy thông tin mình vừa đăng ký này

Mình cũng khám bv từ dũ những chỉ khám có vài tiếng là xong à. Mình hay đi khám ngày chủ nhật cũng khám dịch vụ nha

Thẻ atm mà bv phát cho á b...

Bs điền ở thủ đức đấy, phòng khám đó của nhóm bs từ dũ, cũng đông nhưng nhanh hơn bv nhiều

Câu hỏi liên quan