21 Các câu trả lời

TapFluencer

thương mom, đau khổ nhất vẫn là phụ nữ lấy nhầm chồng, chẳng muốn khuyên ai đó ly dị đâu mom nhưng vấn đề này mom nên suy nghĩ kỹ nhé, mom nói thẳng thẳng thắn với ck lần nữa, nếu vẫn k thấy thay đổi gì thì mom nên quyết định sớm, vì ở với 1 người k tôn trọng mh thì k thể hạnh phúc dc, mom cũng nên nói chuyện với cha mẹ 2 bên nhé, mạnh mẽ lên mom. đau 1 lần rồi thôi,lấy con là động lực sống mom nhé.

dạ e cảm ơn ạ

Chi mà phải khổ sở vậy bạn? Con gái phải tự biết đối xử tốt với bản thân bạn trước. Đừng chờ đợi đàn ông con trai làm gì. Đứng ở khía cạnh đàn ông mà nói, tôi thấy chồng của bạn ko có tí gì là yêu thương bạn cả. Vì đàn ông chúng tôi khi yêu thương 1 ai đó thì sẽ ko bao giờ để cho người ấy phải buồn khóc như vậy. Chia tay đi bạn à, tự tìm hạnh phúc cho bạn và cả con của bạn nữa.

dạ e cảm ơn .

Đúng là trên game có chỗ chat Nt. Ck m cũng cả ngày chơi game nt lúc bùn lúc zui. M đang bầu bì m cũng chẳng qt biết nhiều khổ nhiều. Cứ cố gắng sống bt zui zẻ cho con m dc khoẻ mạnh. Rồi chuyện j đến sẽ đến. Đối với m ck cũng chỉ là 1 ng khách qua dg k ở dc với nhau nữa thì dg ai nấy đi cho nhẹ lòng... Cuộc sống vốn còn nhiều thứ để mình qt hơn là theo dữ m ng vô tâm.

Super Mum

Thương mom nếu nó đã như vậy thì chẳng việc gì mom phải buồn vì nó phải thương bản thân mình và thương con kìa mom mạnh mẽ lên mom đừng suy nghĩ nhiều mà để giành sức chăm con thôi còn ck vứt đi biết là khó lắm nhưng cố gắng thôi mom chỉ là mom k yêu đúng người thôi

VIP Member

Tội cho mom, nên ly dị nha mom chứ ck mà nói chuyện kiểu này không tôn trọng vk gì hết mà còn game với gái gú thì bỏ là vừa

Nên dứt khoát nhé e. Chúc 2 mẹ con luôn khỏe. Ngày mai trời lại sáng, phụ nữ phải biết trân trọng chính bản thân mình trước.

dạ e cảm ơn ạ .

Super Mum

trời ạ, chia tay sớm đi mom nc đã thấy khinh bỉ, còn nghiện game gái gú thì bai bai đi Ck như vậy khổ thì mom khổ suốt đời

dạ e cảm ơn lời khuyên của chị ạ . chứ e mệt mỏi lắm rồi chị nà ,đau thắt từng đấy lòng

TapFluencer

ly dị đi mom ạ haizzzz. rác thì đâu có đáng để m buồn khổ đâu mom

giờ e phải làm sao đây mom ơi ,

chia tay sớm bớt đau khổ mom nha thà k có chứ có như k cx z đau khổ k

nói chuyện kiểu đó k xứng làm chó nữa nói chi làm chồng..😌😌

đau đứt từng đoạn ruột mom ạ , trên game nt với gái thì anh anh em em , dạ dạ vâng vâng , nhưng mà nc với vk con thì chẳng câu nào nghe đc

Câu hỏi liên quan