142 Các câu trả lời

bjo có thuốc cúm cho bà bầu rồi bạn ra mua hẳn một hộp về phòng luôn thuốc chứa các loại thuốc nam ko có kháng sinh nên rất yên tâm ạ

uống cam nhìu vô mom cho có sức đề kháng mau khoẻ chứ ko dùng kháng sinh đc đâu. mình 36w cũng đang bị cảm sốt ho sổ mũi nghẹt cứng 2 khoang mũi lun.

Mình cũng giống mom roi, minh 35 tuan ma cảm vua hết, lại chuyển sang ho, mà ho có đờm nữa chứ, ban đêm ho không ngủ được, ban ngày cũng vậy

bạn nấu cháo trứng gà lá hành ăn sẽ giải cảm,còn về ho thì bạn lấy quất bao tử +đường phèn hấp lên uống là khỏi nhé

Mình ms phát hiện có thai mà lại bị cảm lạnh, nhiệt độ 37,5 độ, không biết có bị ảnh hưởng gì k, mom nào tư vấn giúp mình vs

nếu mà cảm sốt thì dùng viên sủi này an toàn cho mẹ bầu. đừng để nhiệt độ quá cao sẽ ảnh hưởng tới bé. chúc mom mau khỏe

mình cũng ho + sốt cao hôm qua ra đo nhịp tim với huyết áp nhịp tim đập nhanh sốt cao họ kê thuốc cho uống

Sáng nước cam. Xúc miệng Nước ấm pha muỗi loãng vài lần/ngày. Cháo tía tô thịt bằm. Nghỉ ngơi. Mom áp dụng xem sao.

uống thuốc chỉ chứa paracetamol. bữa vợ mình bị cảm. lại nhà thuốc ngta nói vậy. chỉ bán cho 1 viên paracetamol

Mình cũng hay bị ho cũng hay ngậm thuốc ho bắt nước cam nguyên chất uống chỉ lỡ hon thôi k khỏi các mom ạ

Câu hỏi liên quan