ใช้ดีจริงๆ ค่ะ

dmp ดีจริงๆ ค่ะ....ใช้ตั้งแต่รุ่นแม่ จนถึงรุ่นลูกเลยล่ะค่ะ ใช้ดีจนจำได้ทุกวันนี้ กลิ่นหอมเป็นเอกลักษณ์มากค่ะ🤣🤣🤣 (รุ่นแม่จะเป็น เดอมาพอนด์....รุ่นลูกเป็น dmp)

13 Các câu trả lời
Influencer của TAP

บ้านนี้ก็ใช้ค่ะ ใช้ตั้งแต่ก่อนท้อง จนท้องเลยค่ะ เพราะผิวแพ้ง่าย ใช้แล้วผิวไม่แห้งด้วย

ชอบมากสีนี้ ลูกสาวทาโลชั่นไปเรียน เลิกเรียนกลับมาตัวยังหอมอ่อนๆ กลิ่นติดนานมากค่ะ

สมัยเด็กเราแพ้สบู่ทุกยี่ห้อ ใช้ได้แต่เดอมาพอน ของเค้าดีจริงๆ

บ้านนี้โคโดโม สีชมพู หอมติดตัวตลอด

หอมติดทนผิวลูกมากๆค่ะยี่ห้อนี้

Thành viên VIP

มีขายที่ไหน หาซื้อได้ที่ไหนคะ

2y trước

ต่มห้างเลยค่าแม่ หอมมากกกก ใช้ตั้งแต่ตอนไม่ท้องเลยย😂

หอมจริงค่ะแต่หาซื้อยากมาก

เส้นเลือดขอด

Super Mom

ชอบกลิ่นค่ะหอมมาก

Thành viên VIP

น่าลองคะ