12 Các câu trả lời

Bạn đi cấp cứu đi , bs sẽ bắt bạn nhập viện r ún thuốc dưỡng thai . mình mới xuất viện về hqa , mình bị ra huyết đi cấp cứu từ dũ nhập viện nằm trong đó 5ngày . h đc về đc nghỉ thêm 7ngày bao hiểm

Nhà bạn ơi đâu , nếu ở sg thì cứ lên từ dũ khám . tại h mình hết khám bậy r đứa đầu mình bị thai lưu lại còn băng huyết sau sinh , đứa này có chút xíu gì là mình đi cấp cứu liền

Nhưng tình trạng b phải như v . lúc mình sắp về có ca như b k ra huyết bóc tách 50% v mà nhập viện giữ bé đc đó b . nên snghĩ kỹ bây giờ sinh đc đứa con rất khó

B uống dusphaton + sắt + vitamin và nước cam , đến tuần 12 thì b dừng dusphaton . hạn chế đi lại kiễng với chạy nhảy , chủ yếu nằm treo chân thì sẽ ok b nhé

Trời đi khám chỗ khác thử xem sao. Bóc tách 30% là khổ lắm. Tôi bị bóc tách 25% lúc 4 tuần nằm yên tới 10 tuần mới ổn đó

Mình 8w sa bị tụ dịch 50% nè... Kiêng cữ hạn chế đi lại với đặt thuốc... Giờ ,12w còn 15%

Đứa này thứ2 của mình sau 7tháng mình kiêng cử bé đầu thai lưu nên h mình bị tí gù là ck chở đi bv liền , phụ nữ mỗi lần sinh đều giảm sk . nên h mình cũng yếu đi , hỡ chút là mệt

Ngày mai mình định đi Phương Châu khám.... cảm ơn 2 bạn cho mình lời khuyên nha

VIP Member

Nhập viện là tốt nhất mom ah

TapFluencer

1 năm trc, hy vọng bé ổn

VIP Member

nhập viện điều trị m

Super Mum

Mom đi nằm viện đi

Câu hỏi liên quan