39 Các câu trả lời

Mom thử uống thuốc bắc xem s .mình Ngén tới tận 4tháng mà có chị bạn chỉ uống thuốc bắc uống dc 5 thang là mình hết Ngén hẳn

Vậy hả, oh mình phải thử xem sao vì nghén quá mà thấy ng sắp kiệt sức rồi. Cảm ơn mom!!!

Đứa đầu mình cũng bị như bạn. Ráng đến hơn 3 tháng là tự hết thôi đừng uống thuốc nhea hại cho em bé lắm

E bầu tháng thứ 7 rồi mà ngày nào cũng nôn 1,2 lần đây ak, phải cố chịu vì con thôi chứ đừng uống thuốc mom ak

Minh dc 6tuan roi nhung minh ko ngen may co phai lo ko dot truoc minh ko ngen ko ji het nhung ket qua ko thanh dot nay minh hoi met ty ko bt sso nua

Tôi cũng vậy và tôi uống thuốc nam đỡ hẳn và ăn đc. Bạn ở đâu tôi cho địa chỉ mua thuốc.

Giống e rồi nè e cũng bị nghén k ăn được gì cứ ăn ói hết đến 4 tháng mới hết đấy ạ

Khổ lắm. Mọi người ko biết nghĩ mình giả vờ ý. Mình bị đau dạ dày nên lại càng khó chịu.

Ra bác si kiu chít mui thuoc chống ói là ok liền ... thuoc k co hại cho e bé ji het ... rat hieu quả

Super Mum

Chả có cách gì. Sống chung thui. Mình 2 tháng nghén chả ăn gì chỉ truyền thuốc bổ

Mình ói tới 4 tháng mấy h gần 5 tháng ăn uống được là lên cân đều đều 😄

Hên quá mình không nghén gì hết. Ăn uống bình thường chỉ có ăn ko ngon miệng

Câu hỏi liên quan