15 Các câu trả lời

VIP Member

chuc m suck hoe Em đang tham gia cuộc thi #TAPphunu2010 M có thể vào link dưới cho e xin 1 like cho ảnh được không ạ. E xin lỗi đã làm phiền https://community.theasianparent.com/booth/1141369?d=android&ct=b&share=true

Theo mình thấy thì đợi siêu âm cho chắc. Chứ ăn chua hay ngọt thì cũng k đoán được. C mình ăn ngọt vẫn là cgai nhé. Mình ăn chua vẫn bé gái . Nên cứ đợi lớn xíu rồi siêu âm

Lấy 1 cốc nhỏ bỏ ít nuoc tieu xong đổ nuoc tẩy đồ zô.nêu bọt lăn tăn nhẹ là bé gái,còn soi mạnh là bé trai.mình bé gái.thik ăn ngọt,get chua.tham khảo thôi.còn k chac chan nha.

Tháng sinh âm lịch của mẹ. Và tháng thụ thai của bé. Nếu cùng là chẵn hoặc lẻ là con trai. Còn chẵn - lẻ thì con gái. Năm nhuận thì chưa chắc.

Cho e hỏi cách đoán này tỉ lệ đúng được bao nhiêu % ạ? E tập đầu nên cũng nôn nóng muốn biết ạ. Xem các mẹo mà ko biệt được ạ vì mỗi bài viết khác nhau ạ

Dùng sợi chỉ buộc chiếc nhẫn cưới để lên bụng,,nếu n lắc ngang hay lên xun thì trai,còn quay tròn là gái nha

TapFluencer

Đường lông bụng chạy dài từ ngực xuống qua rốn, thẳng. Bầu con trai bụng nhô ra nhọn và gọn hơn con gái

VIP Member

mình thấy bầu con trai hình như thèm ngọt sao ấy hi

VIP Member

Chả tin được đâu. 16 tuần siêu âm thôi

Tính theo cái này độ chính xác cao hơn nè mom

thế dấu + là trai à

Không có chính xác đâu ahihi