81 Các câu trả lời

đổi loại sắt đi mom, lúc đầu e cũng vậy đó, đổi loại khác uống k còn bị nữa, hiện tại đang uống loại này nek mom dễ uống lắm.

Mình ko uống luôn. bs kê vitamin. axicfolic . 12tuần thì xét nghiệm thiếu caxi nên kê thêm canxi. sắt mình ko thiếu hụt nên bs ko kê

mình uống sắt 3 tháng đầu nôn liên tục. nhưg vẫn gắng uống. uống buổi sáng trước ăn 30p. h đk 5 tháng ok hơn r. cố gắng nhé b

VIP Member

M thử đổi loại khác xem sao m M vào đây cho con e xin 1 like vs https://community.theasianparent.com/booth/745630?d=android&ct=b&share=true

m đổi thuốc sắt thử, e lúc uống canxi sủi cũng bị nôn ói chóng mặt, e đổi sang canxi ống lại uống dc bt.

e cũng bị vậy nhưng sau e dùng sắt tổng hợp của blackmore thì ko sao ạ. giá cả vừa phải mà mua ở hiệu thuốc nao cũng có

Trước m uống sắt dạng viên cũng như bạn, m nói bs đổi sang sắt dạng nước mùi như siro vậy á dễ uống lắm

C mua dha uống. Nó là viên tổng hợp sắt vs caxj r. Vs lại nhiều khi c ương viên sắt ý k hơn lên nv. Trc e cũng bị v

trước em cũng vậy hễ uống viên sắt hay viên đa vi chất vào là nôn ngay. bh thì chỉ thỉnh thoảng mới bị thôi

C đổi sang dạng khác nhé. E dùng felatum uống sáng trc ăn khỏe re. Mỗi tội đi phân nát và đen, tanh thôi.

Câu hỏi liên quan