295 Các câu trả lời

Bạn đứng từ từ thôi. Nhất là mới ngủ dậy. Các cơ, khớp chưa co dãn. Đứng đột ngột là nó đau lắm. Siêng ngồi thuyền chấp 2 bàn chân lại 1 cho cơ háng nó quen dần. Bạn đi đứng sẽ đỡ đau hơn

mình 31 tuần cũg bị bên phải,xong uống ngày 2 viên canxi thấy 3 ngày sau hết, chứ bt uống có 1 viên canxi ak xong đi đứng như bị ê buốt oy có lúc bị các nhắc nhấc chân hoài mới đi dc

Mình cũng bị đau phần xương cụt mông bên trái. Hic. Nếu mà nằm mãi mới đứng đc dậy. Khổ lắm ý. Mình còn bị đau cơ hoành khó thở nữa. Bjo mình bầu đc 32 t thui à. Cố lên các mẹ

Các mom ơi e bùn quá e mới đi khám về nay e dc 32w1 rồi. Mà e bé có 1600 ak. Các mom có cách nào chỉ e với cho con e tăng Ca với

mình cung uống ngủ cốc lạc lạc voi sửa tuoi k đường đó bạn . bé mình lên cân đủ chuẩn dc bs khen.

Lúc e bầu 26 tuần cũng bị đau, đi massage xoa bóp gì cũng k hết. E tập yoga tầm 3 đến 5 ngày là hết luôn tới giờ. E tự tập theo bài trên utube như hình bên dưới. Chi thử xem nhé

Do năm nghiêng bên đó nh wa đo m minh cung vậy nè năm nghiêng bên trái ko nên khi chống 1 chân trái là nó đau rung chân chống ko nổi luôn jo mình năm đổi wa lại nên thấy bớt nh

bạn uống can xi hiệu hi-cal ấy. giảm đau hông và chuột rút 90% luôn. mình cũng đau như bạn. uống được gần tháng là giảm rõ rệt, giờ mình vẫn duy trì uống nè.

TapFluencer

Giống mình nè. Đau kinh khủng muốn chảy nước mắt, đi khám bs bảo k sao ráng chịu đi đẻ tự hết. Nay qua tuần 35 36 hết đau rồi. K biết hết khi nào luôn.

Các mom cho e hỏi bầu 32w mà e bé chưa quay đầu có s k ạ.e đi siêu âm muốn nhìn mặt e bé mà bs bảo Ebé chưa quay đầu nên k xem dc mặt????

Sao đâu b,nó cứ quay lên quay xuống ma

E cũng bị nè, do em bé đè vào dây thần kinh toạ của mình á. Em phải làm massage bầu để nhẹ bớt ạ, massage vào huyệt ở hõm mông ấy ạ

Câu hỏi liên quan