24 Các câu trả lời

TapFluencer

mình đồng ý với mom nha. Mẹ mình 3 đứa con đây, đều nấu thành cháo xong cà qua rây hết. Ko nên cho uống ba cái thứ thuốc bổ tầm bậy này kia, đã là thuốc thì ko có lợi lâu dài. Miễn sao bé đủ cân trong chuẩn, khỏe mạnh là ok. Nuôi con chứ có phải nuôi heo lấy thịt đâu mà tối ngày mấy bà đòi mập mạp với cho nó ú nu ú nần 🙃 chả hiểu mấy bả nghĩ gì. Nội bên đây cũng nói con mình ko ú nu ú nần, nói quài. Mình kiểu, con tui, tui nuôi sao là quyền của tui 🙃 Mom yêu thương cho bé xin chái tym vào ảnh nhoa ❤ đa tạ mom nhiều lắm 🥰 https://community.theasianparent.com/booth/1216783?d=android&ct=b&share=true

cảm ơn mom nhé 🥰

TapFluencer

cuộc chiến chăm con không có hồi kết. hên mình là 2vc ở riêng. chồng về tự làm cháo rây cho con. nên 2vc ko ai bảo gì cả. hihi

bé đầu nhà m lại k ăn cháo nấu, chỉ ăn cháo gói vài bữa rồi Ưn cơm luôn. nên m k vất khoản nấu cháo

con ai người đó nuôi mom ơi.. ai muốn muốn gì thì mua cho.. còn k mua cho thì thôi khỏi nói nhiều..

TapFluencer

Cuộc chiến chăm con, mẹ cứ con ai ng đó chăm thôi mẹ ơi. Ai nói nhiều k hay bỏ ngoài tai ạ

Super Mum

mình cũng đang cho con ăn dặm dey,cũng bị nge nhiều í mà cũng kệ thoai

TapFluencer

buồn ghê. lẽ ra thì nên là con ai người đó nuôi chứ...🥺

Cuộc chiến nuôi con, Mẹ Cứ con ai người Đó lo thôi mom

TapFluencer

Xem thử bé hiệp tác với món nào rồi cho con ăn m

TapFluencer

giờ tới lượt mình sắp cho con ăn dặm đây

Câu hỏi liên quan