97 Các câu trả lời

Tôi đây này hai công chúa rồi nè. Bây giờ đứa thứ 3 siêu âm 19 tuần lại là công chúa nè có sao đâu vẫn vui vẻ bình thường nè đừng đặt nặng trai hay gái mom ơi.

Con nào miễn sao sinh ra khỏe mạnh sau lớn ngoan và có hiếu vs cha mẹ là dk mom ak. Mình vẫn may mắn hơn nhiều người họ mất tiền của còn ko thể có con. Đừng buồn nữa

Cảm ơn b nha

Hãy tự cảm thấy có phúc khi có tới 2 cô công chúa. Có người kiếm 1 mụn con còn khó khăn. Cứ giữ mãi quan điểm cũ phải có trai nối dõi càng khiến mình mệt mỏi hơn mà thôi.

Mình thì chỉ thích con trai.sinh con gái thấy tội cho con ở với mình ko đc bao nhiêu năm rồi cũng phải về nhà người ta may thì có tấm chồng tử tế còn ko long đong cũng khổ con

Cảm ơn mom

Mjk cũng bầu đứa đầu cgai hỏi ck thì ck bảo đầu lòng thích con trai hơn nhưng có con gái rồi thì càng thích miễn la nó khỏe mẹ con cùng khỏe là ck vui nghe xong cũng đỡ tủi

Con nào cũng là con bạn ạ. Có người mong 1 mụn con mà ko đc nữa đó bạn. Bạn biết ko 1 đứa con gái khi đc dạy dỗ thì còn tốt gấp mấy lần con trai đó bạn

em 2 đứa trai rồi này chị.đợt này ko hiểu vì sao dính bầu đứa thứ 3 mặc dù em kế kế hoạch kĩ .đang phân vân ko biết gái hay trai.e thì rất mê con gái

Đúng là. Ng ăn không hết. Kẻ lần k ra.thui dù sao cũng là con mjnh

Con nào vẫn là con. Trời ban cho mom nên vui mừng. Nhiều lúc ban đầu sinh ra là con trai bình thường nhưng tới lúc trưởng thành nó lại muốn là con gái ...

Cố gắng lên mom ơi... mình cũng hiểu tâm trạng của mom... nhưng cứ nghĩ con là cái duyên của mình, trời cho sao mình nhận vậy thôi đừng áp lực j cả.

Mom ơi đừng buồn lại ảnh hưởng tới con. Con nào cũng là con mà mom. Nhiều bà mẹ khác còn mong có mà chưa thể có đc. Nên mom đừng có buồn

Câu hỏi liên quan