ตุ๊กตาปักชื่อ

?กระต่ายน่ารักๆ #ตัวละ 230 บาท รวมปักและจัดส่งค่ะ #มี 4 รุ่น ใหเลือกค่ะ - รุ่นกระโปรง 11*34ซม - รุ่นสีล้วน 11*39 ซม. - รุ่นเอี๊ยม 11*45ซม. -รุ่นเจลลี่แคท. 13*25ซม. #เพจ:บ้านน้องพรีมเบบี้ช็อป IG:preembabyshop #สนใจแบบไหน inbox มาได้เลยค่ะ #ผ้าอ้อมเด็ก #ผ้าห่มขนมิ้งค์ #ผ้ามัสลิน #ของใช้แม่และเด็ก #เสื้อผ้าเด็ก #ผ้าห่มผ้าฝ้ายญี่ปุ่น #newborn #muslinbaby #หมอนกันสะดุ้ง #กระต่ายเน่า #กระต่ายหูยาว #กระต่าย

ตุ๊กตาปักชื่อ
1 Trả lời

น่ารักมากจริงไค่ะ