128 Các câu trả lời

ใช้เกือบทุกอย่าง แพงๆ แตกตอน 38 🤣🤣🤣 คลอด 39 น้ำหนักไม่เยอะเกิน ไม่แตกค่ะ น้ำหนักขึ้นเร็วขึ้นเยอะ ไม่รอดซักราย คอนเฟริม 🥰🥰🥰

เราใช้ eve’s ตั้งแต่ 3 เดือน จนจะคลอดแล้วจ้า ไม่มีแตกเนียนเกี๊ยบ ทาเช้าเย็นหลังอาบน้ำนะคะ กระปุกละ 300 กว่าบาท ใช้ได้ 1-2 เดือนคะ

ใช้บูสเตอร์ของอีฟส์จ้า ใช้ดีจริงเห็นผลกลิ่นหอมด้วยค่ะ ใช้ดีจนแม่มาเป็นตัวแทนแล้ว สนใจ แอดlineมาที่ nnfon27นะค่ะ

บ้านนี้ก็ใช้อีฟส์ค่ะ ใช้ดีมากจริงๆค่ะ

บ้านนี้ใช้น้ำมันมะกอกกับเบบี้มายด์ ตอนไม่ได้ใช้รู้สึกคันหน้าท้องมากตอนนี้ใช้ทั้งสองอย่างสลับกันไม่คันแล้วค่ะ

VIP Member

ใช้ตัวนี้คู่กันค่า ตอนนี้ท้อง 8 เดือนยังไม่แตกลายเลยค่ะ 💋สนใจสอบถาม/สั่งซื้อได้เลยค่ะ💋 📱Line : Moai.22 หรือคลิ๊ก ✍ http://line.me/ti/p/~Moai.22

บ้านนี้ใช้ตัวนี้อยู่ค่ะใช้มาตั้งแต่ก่อนท้องเลย เป็น hydrating jel ซึมเร็ว ตอนนี้จะเข้า26weeksยังไม่มีอาการคัน หรือแตกลายเลยค่ะ

ใช้หลายตัวมากเลยค่ะ // ล่าสุดไปจัดอันนี้มา 34w แล้ว แอบแตกข้างล่างนิดนึง นอยส์มากกกกกกกก ประสาทหลอนเลยค่ะ 55555

บ้านนี้ใช้บูสเตอร์อีฟตั้งแต่รู้ว่าท้องจนตอนนี้7เดือนแล้วยังไม่มีรอยแตกเลยค่ะ รอลุ้นเดือนถัดๆไปกับหลังคลอด😂

ใช้ตอนหลังคลอดค่ะ หน้าท้องดำ เลยลองของ eve's ใช้ไปครึ่งกระปุกก็ไม่มีรอยแล้วค่ะ เอาไปทาส่วนอื่นได้อีกด้วยค่ะ

สั่งได้ที่ไหนคะ

ท้องแรกไม่ได้ทาครีมอะไร แต่ไม่มีรอยแตกเลยค่ะ แต่ท้อง2ยังไม่แตก รอลุ้นว่าจะแตกไหม แอบกังวลเหมือนกันค่ะ😅