43 Các câu trả lời

VIP Member

สู้ๆค่ะ​ เราต้องเข้มแข้งให้ได้​ เตรียมพร้อมกายใจอยู่เสมอหากวันหนึ่งเราจะเป็นsinglemom

เเม่ไม่ต้องคิดมากน่ะค่ะ ลองคุยกันก่อนเพื่อดีขึ้นค่ะสู้ๆน่ะค่ะ

สู้ๆนะคะ เจอมาเหมือนกัน เราต้องเข้มแข็งเพื่อลูกของเราค่ะ

เจอเหมือนกัน ตอนนี้ กลับมาอยู่บ้านแล้ว พ.ค นี้ ก้อคลอดแล้ว

VIP Member

สู้ๆค่ะคุณแม่.เราก้เคยผ่านจุดนั้นมาแร้ว.เข้าใจดี

ใครไม่รักเรา แต่คนในท้องรักเราแน่นอน สู้ๆนะคะ

หนูลองเปิดใจ คุยกับเขาดูดิ ยังไงก็สู้ๆนะครับ

สู้ ๆๆ นะ ค่ะ คุณแม่ เพื่อ เจ้าตัวเล็ก นะ ค่ะ

อย่าเครียดนะคะไม่ดีต่อลูก สู้ๆนะคะคุณแม่

สู้ๆนะคะ บ้านนี้ตัดสิ้นใจเป็น single mom เองจ้า

Câu hỏi liên quan