20 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็เป็นกระเนื้อตรงคอค่ะ ตอนนี้คลอดน้องได้ 7 เดือนกว่าแล้ว กระเนื้อค่อยๆ หายไปเองค่ะ

ตอนแรกกะว่าถ้าไม่หายจะไปทำเลเซอร์เหมือนกันค่ะ แต่วุ่นกับเลี้ยงน้องจนลืมเรื่องกระ มาดูอีกทีมันจางไปแล้ว 555

บ้านี้ก็เป็นคะแม่ พึ่งเป็นตอนท้องเหมือนกันคะ กังวลอยู่เหมือนกันคะ ว่า คลอดิล้วมันหายไหม

คนท้องนี่มีเรื่องตื่นเต้นทุกอย่างเลย

เป็นเหมือนกันที่คอติ่งเนื้อแต่ไม่เยอะตอนนี้คลอดได้เดือนกว่าแล้ว

😬 รอลุ้นหลังคลอดค่ะ

บ้านนี้ก้อขึ้นที่คอคะ เค้าว่าคลอดน้องจะหายก้อขอให้เป้นแบบนั่น

ใกล้แร้ววววคะ

บ้านนี้ก็ขึ้นค่ะ ทั่งตัว แขน ขา ท้อง นม ภาวนาให้คลอดแล้วหายค่ะแม่

หายเองก็ดีค่ะ ไม่ต้องเสียเงินไปยิงเลเซอร์

ขึ้นไปทั่วเลยยยยย ล่าสุดเห็นตรงปานนม โอ้วววววว

ขึ้นเหมือนกันค่ะ ขึ้นเยอะมาก คอดำ มากด้วยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ ยิ่งท้องแก่ยิ่งออกเยอะ

เราก็เป็นค่ะ เต็มคอเลย แต่ไม่น่าจะหลุดเองนะคะ

เตรียมหาเงินเลเซอร์เลยค่ะ สยองมาก ขึ้นแบบไม่คิดว่ามันจะหายไปเอง

บ้านนี้ก็เป็นคะ เยอะมาก กลัวไม่หายเหมือนกัน

Câu hỏi liên quan