6 Các câu trả lời

เราก็เป็นเหมือนกันคะอยากจะกลับไปอยู่กับแม่นะแต่ทางบ้านก็มีพาระเยอะอยู่แล้วเลยต้องทนอยู่ไปก่อนคะพอหลังคลอดเมื่อไหร่ละบันเทิงแน่จ้า😁😁

เป็นเหมือนกันค่ะ อยากหาเงินได้เองแต่ตอนนี้ต้องเลี้ยงลูกอย่างเดียวรอสามีหยิบยื่นให้ตลอด ให้ไปก้อต้องใช้อย่างประหยัดที่สุด

เป็นเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ตั้งท้องจนคลอดเขามาบ้างนานๆที เหนื่อยที่จะพูดแร้วตอนนี้ปล่อยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะไม่ได้หาเงินเองไม่สบายใจเลยค่ะ สู้ๆนะค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ พูดอะไรไปผิดหมดทุกอย่าง

ลองไปอยู่กับพ่อแม่เราสักพักสิค่ะ