คิดถึง​จัง?เท็ต​สึ​ของแม่

?คิดถึง​รักมากๆ?น่ะลูก​ชาย​ของ​แม่น้องเท็ตสึคลอดมาด้วยน้ำหนัก​4,708กรัม40+1wคลอดธรรมชาติ​ค่ะน้องเกิดมาสมบูรณ์​ครบทุกอย่างค่ะกำหนดคลอด12พค62แต่หมอนัด13พค62น้องคลอดออกมาตัวไหญ่​ระหว่างคลอด​ติดไหล่น้องทำให้น้องสำลักน้ำคล้ำและกินขี้เทาตัวเองเข้าไปพอคลอด​ออกมาน้องต้องเข้าห้องวิกฤตเด็ก(ฉุกเฉิน​เด็ก)​ทันทีน้องลืมตาดูโลกได้แค่3วันก็จากไปด้วยอาการความดันในปอดและติดเชื้อ​ในปอดทำให้เลือดไม่สามารถ​สูบฉีด​ไปเลี้ยง​สมอง​ได้?วันที่​13พค63นี้ก็จะครบ1ปีแล้วที่น้อง​เท็ตสึจากแม่ไปแม่ยังคงคิดถึง​และรักน้อง​เท็ต​สึ​เสมอ?อาลัย​รัก?

317 Các câu trả lời

น้ำตาไหลตามเลยค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้น้องกลับมาเกิดเป็นลูกคุณแม่อีกนะคะ

น้องตัวใหญ่มาก ทำไมหมอให้แม่คลอดเอง น่าสงสาร เสียใจด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่ ที่อธิบายให้ฟัง แม่สู้ๆนะ

เป็นกำลังใจให้นะคะคุณแม่ เมื่อถึงเวลาน้องจะกลับมาค่ะ 😊😊😊

เสียใจด้วยนะคะแม่ สู้ๆน๊าเดี๋ยวน้องก็มาเกิดกับเราใหม่น๊า

เสียใจด้วยน่ะค่ะ แม่บ้าานี้กำหนดคลอด 12 พฤษภา สู้ๆค่ะแม่

เสียใจด้วยค่ะ ยังชื่นชมใบหน้าอันหน้ารักได้ไม่นานเลย

เสียใจด้วยนะค่ะแม่ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ สู้ๆนะแม่😭✌✌

เสียใจด้วยค่ะแม่ ขอให้น้องมาเกิดกับแม่เร็วๆนะคะ

เสียใจด้วยค่ะ และขอเป็นกำลังใจให้นะค่ะแม่✌️✌️✌️

เสียใจด้วยค่ะสู้ๆนะคะคุณแม่เป็นกำลังใจให้ค่ะ

Câu hỏi liên quan