17 Các câu trả lời

บ้านนี้8เดือน23วัน เหงือกเเหลมแล้วค่ะ แต่ยังไม่โผล่นะค่ะ อิแม่ดูทุกวันตื่นเต้นยิ่งกว่าสิ่งใดค่ะ

1ขวบ 4เดือน บน 4 ล่าง4ค่ะ

บ้านนี้น้องขึ้นต้อง10เดือนค่ะ ฟันบนก็พึ่งมาขึ้นตอน11เดือนกว่าๆ🙂

น้อง 10 เดือน 11วัน ฟันขึ้น 6ชี่แล้วค่ะ บน4 ล่าง2 ชี่แรกตอน7เดือนค่ะ

น่ารักจังเลยค่ะ ขึ้นเยอะมาก😊

เริ่มสังเกตเห็นตอน 7เดือนครึ่งค่ะ 8เดือนก็พ้นเหงือกออกมาค่ะ

อยากเห็นฟันลูกแล้วค่ะ😂

บ้านนี้ขึ้นตอน4เดือนกว่าค่ะตอนนี้1ขวบ2เดือน8ซี่แล้ว

น้อง9เดือน1วันฟันออกตั้งแต่6เดือนคับ

10เดือนแล้วยังไม่มีมาเหมือนกันจร้า

8 เดือนครับ ตอนนี้ 9 เดือนมีฟัน 6 ซี่ครับ

อยากให้งอกแล้วค่ะ😂

บ้านนี้ขึ้นตอนนี้6เดือนขึ้นมา6แล้วคะ

ว้าว 🤩

VIP Member

บ้านนี้3เดือนกว่าค่ะขึ้นมา3ซี่แล้ว

ขึ้นเร็วมากคุณแม่