27 Các câu trả lời

36w+1ค่ะ เจ็บๆเสียวๆจิมิบ้าง แต่ช่วงนี้นอนไม่ค่อยหลับ พอจะหลับก็สะดุ้งตื่น หลับไม่สนิทเลยค่ะ ปวดเอว ปวดหลัง มีท้องแข็งเหมือนกันค่ะ ภาวนาให้ถึงวันนัดผ่าคลอด😊😊

เช่นกันนะคะแม่ ลุ้นทุกวันเลยค่ะ😅

บ้านนี้กำหนด 9 เมษาค่ะ ตอนนี้38+5 มีแต่อาการท้องแข็ง ปวดจิมิ ปวดหน้าขา ปวดก้นกบ ปวดร้าวเลยค่ะ แต่ยังไม่เจ็บท้อง ☺️😂

บ้านนี้17เมษาค่ะได้ลูกชายค่ะ

บ้านนี้ 36+6 อาการคล้ายกัน เบื่ออาหาร แต่พยายามทานเอา แต่ท้องยังไม่แข๊ง แต่อึดอัดมาก ปวดเมื่อยไปหมด 🥲

สู้ๆนะคะ

กำหนดคลอด17 เมษา 37+4 จ้า วันนี้ปวดท้องท้องปั้นไปหาหมอมดลูกเปิด1 เซนแต่หมอให้กลับบ้านก่อน

ท้องปั้นแล้วก็เจ็บค่ะ

35+5วีค..ลูกดิ้นแรงฉี่แทบไหลแต่ละครั้ง..ปวดหลัง. ท้องแข็ง..เบื่ออาหาร..อาการเดียวกันคะ

สู้ไปด้วยกันค่ะแม่ 😊

วันนี้ไปหาหมอมาท้อง36+5มีอาการเหนื่อยค่ะท้องแข็งนิดหน่อยหมอนัดผ่าวันที่7เมษา64ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

37week 6days ท้องแข็งบ่อย เวียนหัว ปวดหลัง เจ็บหน่วงจิมิ ปากมดลูกเปิด1เซนแล้วค่ะ

ตื่นเต้นแทนเลยค่ะ ขอให้คลอดง่ายๆนะคะ ☺

วันที่ 2เมษาต้องผ่าแล้ว น้องตัวโตมาก คลอดเองแม่คงไม่ไหว แอบกลัวอยู่เล็กน้อย

ชิลล์ๆค่ะแม่ ไม่ต้องกังวลน้าาา นึกถึงแค่ว่าจะได้เจอหน้าตัวน้อยแล้ว ตื่นเต้นแทนค่ะ บ้านนี้ก็อยากเห็นหน้าลูกแล้ว 😄

37+4บ้านนี้ไม่มีอาการเลย มีแค่บวมปกติกับแค่หน่วงท้อง น้องยังดิ้นแรงอยู่

35วีค เบื่ออาหารและท้องแข็งบ่อยเป็น10 เหมือนกันจ้า กลัวคลอดก่อนกำหนด

ขอบคุณค่ะ

Câu hỏi liên quan