เรายังมีความหวังจะเจอน้องอยู่มั้ยคะ

8wแล้วนะยังไม่เจอน้องเลย ประจำเดือนล่าสุดวันที่19พ.ค เราใช้ที่ตรวจเจอว่าเราท้องตอน15มิถุนา แล้วฝากครรภ์วันที่19มิถุนาอัลตร้าซาวครั้งแรกเจอถุงการตั้งครรภ์ หมอนัดอัลตร้าซาวครั้งที่2วันที่3ก.ค ยังไม่เจอหัวใจน้อง วันนี้นัดครั้งที่3อัลตร้าซาวเจอแบบนี้ หมอบอกว่ากว่า90%ที่เค้าจะไม่อยู่กับเรา เราเลยรออีก2w เผื่อจะเจอน้อง เรายังมีหวังอยู่มั้ยคะ

เรายังมีความหวังจะเจอน้องอยู่มั้ยคะ
Hãy là người đầu tiên trả lời